Huyu ndo Mtanzania anayemsaidia staa wa Arsenal ili apate mali zake

0

Ikiwa zimepita siku kadhaa toka staa wa zamani wa timu ya taifa ya Ivory Coast aliyekuwa anavichezea vilabu vya Arsenal ya England na Galatasaray ya Uturuki Emmanuel Eboue ajitokeze hadharani na kukiri kuwa amepoteza utajiri wake kutokana na mkewe kuchukua kila kitu baada ya kupeana talaka.

Mtanzania na mdau wa michezo anayeishi na kufanya shughuli zake nchini England Yasmin Razak ametangaza kuanza harakati za kumsaidia Emmanuel Eboue ilipatae mali zake, Eboue ambaye hivi karibuni alitangaza kuwa hana pakuishi ni rafiki wa karibu na Yasmin ambaye amejitolea kumsaidia ili apate mali zake.

798 total views, 2 views today

Facebook Comments
Share.

About Author