Home Michezo Kubet kumekuwa Kimbilio la Watanzania Vijana Mpaka Wazeee…Mungu Tunusuru na Janga Hili

Kubet kumekuwa Kimbilio la Watanzania Vijana Mpaka Wazeee…Mungu Tunusuru na Janga Hili

12
0

Hii michezo ya bahati na sibu sasa imeshika hatamu. Mtanzania haambiliki, hashauriki, wala hasikiliziki linapokuja swala la kubet hasa ligi ya Ulaya inapoanza.

Je hii ni dalili ya kukata tamaa? Hizi nguvu zikiwekwa kwenyw Kilimo na Ujasiliamali hakika tunaweza kutusua. Kama vipi Nchi ianzishe Bahati nasibu ya Taifa kama ile ya Sebodo ili watu washinde baiskeli na zana za kilimo bila kusahau nyumba na viwanja.

Huku tunakoelekea nahisi tumepotea.

Mida ya Kubet