Vincent Bossou: Timu 4 zimempa Ofa,Ikiwemo Hii Moja kutoka Tanzania

0
Image result for VINCENT BOSSOU

Bossou ambaye anatarajia kwenda Dubai kwa mapumziko ya Siku 10, amethibitisha kuwa kuna Timu 4 zinamwitaji ikiwemo Singida United na Timu 3 Ulaya.

“Nimepata ofa nchi tatu, kama mambo yataenda vizuri nikitoka Dubai nitaunganisha kwenda Uturuki kufanya mazungumzo ila kwa sasa siwezi kukutajia kwa sababu bado mapema sana,” alisema Bossou.

“Kwa Tanzania nimepata ofa Singida United, wenyewe wako tayari kunipa fedha nzuri, ikiwemo dau la usajili na mshahara mnono, hivyo mambo yakiwa magumu nitarudi kuwasikiliza,” 

Loading...
Facebook Comments
Share.

About Author