Kocha Wa Simba amtolea Uvivu MO IBRAHIM,amwambia hapa sio sehemu ya Holiday - The Choice

Kocha Wa Simba amtolea Uvivu MO IBRAHIM,amwambia hapa sio sehemu ya Holiday

0

 

Mo Ibrahim amekua mtu wa kuomba dharura kila siku yaani ameifanya Simba kama timu ya kupumzika, mara mke wangu mgonjwa mara Mtoto kafanya nn, siwezi kukubaliana na hilo !!! By Kocha wa Simba Pierre Lachantre

Mo Ibrahim amekua mtu wa kuomba dharura kila siku yaani ameifanya Simba kama timu ya kupumzika, mara mke wangu mgonjwa mara Mtoto kafanya nn, siwezi kukubaliana na hilo !!! By Kocha wa Simba Pierre Lachantre

Share.

About Author